APTEK AP110-20S

Mã SP: AP110-20S Hãng SX: Aptek

435.000

  • Thời gian bảo hành: 12 tháng

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP110-20S

  • Loại tín hiệu: Single-Mode hoặc Multi-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP110-20S

  • Loại tín hiệu: Single-Mode hoặc Multi-Mode.
  • Tốc độ truyền: 1G
  • Khoảng cách truyền: 20km
APTEK AP110-20S
APTEK AP110-20S

Đọc thêm

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang 1000Mbps Slot SFP
Giao tiếp điện 10/100/1000Mbit/s RJ45 port
Bước sóng truyền Single-Mode: 1310/1550nm
Khoảng cách truyền 20Km
Tính năng khác của Converter Data Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 1000Mbit/s with error rate of zero

 

 

 

Môi trường sử dụng
  • Operating Voltage : AC 100-220V or DC +5V

 

  • Overall Power: <3W
  • Operating Temperature:  0℃ to +50℃
  • Storage Temperature:  -20℃ to +70℃
  • Humidity: 5% to 90%

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm đã xem

APTEK CAT.6 UTP CCA 305m (630-1102-1) -4%

APTEK CAT.6 UTP CCA 305m (630-1102-1)

1.345.000
APTEK SG2244P -1%

APTEK SG2244P

7.950.000
Đã bán: 650 Đã bán: 650
DINTEK CAT.5e F/UTP 305m (P/N: 1103-03003CH) -7%

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK AP110-20S

435.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x