APTEK AP1115-20B

(1 đánh giá của khách hàng)
Mã SP: AP1115-20B Hãng SX: Aptek

485.000 

  • Thời gian bảo hành: 12 tháng

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B 

  • Bước sóng phát Tx: 1550 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310 nm.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (B) APTEK AP1115-20B 

– Bước sóng phát Tx: 1550 nm.

– Bước sóng thu Rx: 1310 nm.

– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Loại tín hiệu: Single-Mode.

– Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

APTEK AP1115-20B
APTEK AP1115-20B

mat cuoi Hỗ trợ sản phẩm mat cuoi

Tổng đài hỗ trợ sản phẩm của hãng ở VN : 1900.633.641

Hoặc gọi 0916.68.16.18 – A. Phong.

Tham khảo thêm về các sản phẩm đang bán tại hungthinhtelecom  : Cable, Switch, Router.

Hưng Thịnh – Đại Lý Phân Phối Sản Phẩm: Draytek – Dintek – APTek – Voltek.

Cám ơn quý khách đã xem sản phẩm.

Đọc thêm

Sản phẩm liên quan

APTEK AP100-20ADIP

525.000 

APTEK APSM1185

375.000 

APTEK APS1210

435.000 

APTEK AP100-20B

356.000 

Đánh giá sản phẩm

1 đánh giá cho APTEK AP1115-20B

  1. Đức Tiến

    Giá thành rẻ hơn so với những chỗ khác

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK AP1115-20B

485.000 

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN