APTEK APS1035-20

Mã SP: APS1035-20 Hãng SX: Aptek

245.000

  • Thời gian bảo hành: 12 tháng

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1035-20

APTEK APS1035-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1035-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
  • Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
APTEK APS1035-20
APTEK APS1035-20

Đọc thêm

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang 155Mbps  SFP package with LC connector
Bước sóng truyền 1310 nm/ 1550 nm
Khoảng cách truyền 20Km
Tính năng khác của SFP  

Up to 20Km transmission on SMF

LVPECL compatible data input/output interface

Low EMI and excellent ESD protection

laser safety standard IEC-60825 compliant

Compatible with RoHS

Digital Diagnostic SFF-8472 compliant

support DDM

 

Môi trường sử dụng Operating Temperature:  0℃ to +70oC

storage Temperature:  -40℃ to +85℃

Sản phẩm liên quan

APTEK APS1115-20

325.000

APTEK APSM1185-05

375.000

APTEK AP110-20

565.000
APTEK APS1135-20 -15%

APTEK APS1135-20

325.000 275.000

Sản phẩm đã xem

APTEK APS1135-20 -15%

APTEK APS1135-20

325.000 275.000

APTEK N302

315.000

VOLKTEK MEN-5428

7.750.000

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK APS1035-20

245.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x