APTEK APS1113-20-SC

Mã SP: APS1113-20-SC Hãng SX: Aptek

295.000

Thiết bị mạng APTEK APS1113-20-SCSFP 1.25Gbps

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
  • Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Thiết bị mạng APTEK APS1113-20-SC SFP 1.25Gbps 

Đây là thiết bị cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người dùng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter. Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện. Sản phầm có tên gọi khác là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông. Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB. Sản phẩm có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) Sản phẩm đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1113-20-SC
APTEK APS1113-20-SC

Đọc thêm

Sản phẩm liên quan

APTEK APS1035-20

245.000

APTEK APSM1185-05

375.000

APTEK APS1200

435.000

APTEK APS1015-20

255.000

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK APS1113-20-SC

295.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x