APTEK APS1113-20

Mã SP: APS1113-20 Hãng SX: Aptek

280.000

  • Thời gian bảo hành: 12 tháng

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20

APTEK APS1113-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1113-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
  • Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
APTEK APS1113-20
APTEK APS1113-20

Đọc thêm

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang 1.25Gbps  SFP package with LC connector
Bước sóng truyền 1310 nm/ 1550 nm
Khoảng cách truyền 20Km
Tính năng khác của SFP  

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • 1550nm DFB Laser and 1310nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF
  • +3.3V single power supply
  • LVPECL compatible data input/output interface
  • Low EMI and excellent ESD protection
  • laser safety standard IEC-60825 compliant
  • Compatible with RoHS
  • Compatible with SFF8472

 

Môi trường sử dụng  

Operating Temperature:  0℃ to +70oC

storage Temperature:  -40℃ to +85℃

Operating Relative Humidity: 5% to 95%

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm đã xem

APTEK A196GU -4%

APTEK A196GU

2.250.000 2.150.000

VOLKTEK MEN-5428

7.750.000

APTEK AC752P

1.550.000

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK APS1113-20

280.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x