APTEK APS1115-20

(1 đánh giá của khách hàng)
Mã SP: APS1115-20 Hãng SX: Aptek

325.000

  • Thời gian bảo hành: 12 tháng

Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1115-20

APTEK APS1115-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1115-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
  • Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
  • Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.
APTEK APS1115-20
APTEK APS1115-20

Đọc thêm

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang
– Loại tín hiệu: Single-Mode.
– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
– Cổng kết nối quang: LC
Bước sóng truyền – Bước sóng phát Tx: 1550nm.
– Bước sóng thu Rx: 1310nm.
Khoảng cách truyền – Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
Tính năng khác của SFP
– Tương thích với: RoHS, SFF8472.
– Hỗ trợ DDM.
Môi trường sử dụng
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
– Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Sản phẩm liên quan

SINOVO SOEP-RJ45

435.000

APTEK AP100-20A

355.000

APTEK AP110-20

565.000

Sản phẩm đã xem

DrayTek Vigor2912 -17%

DrayTek Vigor2912

1.290.000

APTEK AP1115-20B

485.000

DrayTek Vigor2133n

3.450.000

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments
Thái Linh
Thái Linh
1 year ago
Đánh giá sản phẩm :
     

Sản phẩm có chất lượng tốt

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

APTEK APS1115-20

325.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

1
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x