Dintek ODF 4 port, plastic mini type, wallmount

Mã SP: FTTH box Hãng SX: Dintek

155.000

Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Hộp phối quang Dintek ODF 4 port (FTTH Box)

– Hộp phối quang ODF 4 port.

– Loại plastic mini.

– Treo tường (bao gồm: Pigtail SM, adapter, ống co nhiệt).

– Hộp phối quang ODF 4 port là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, adapter, dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện.

Phụ kiện đi kèm bao gồm:

– 4 dây hàn quang (tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC).

– 4 adapter (tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST).

– 4 co nhiệt loại 6 cm.

Đặc điểm

– Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ.

– Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

– Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang.

Ứng dụng

– Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang.

– Fiber to the home (FTTH).

– Hệ thống quang LAN/ WAN.

– Hệ thống CATV.

– Kích thước: 150 x 30 x 110mm.

– Trọng lượng: 0.2 kg.

– Chất liệu: Vỏ nhựa.

– Sản xuất tại Taiwan.

Dintek ODF 4 port
Dintek ODF 4 port

Đọc thêm

Sản phẩm đã xem

APTEK APS1115-20

325.000

APTEK SF1082P

970.000
Đã bán: 242 Đã bán: 242
DrayTek VigorAP 918R -4%

DrayTek VigorAP 918R

8.750.000
Đã bán: 575 Đã bán: 575
DINTEK CAT.6 FTP (1107-04004CH) -1%

DINTEK CAT.6 FTP (1107-04004CH)

5.820.000

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

Dintek ODF 4 port, plastic mini type, wallmount

155.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x