Dintek ST to ST couplink simplex adaptor

Mã SP: 2107-01003 Hãng SX: Dintek

15.000

Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek ST to ST couplink simplex

– Dintek ST to ST couplink simplex adaptor, for ODF used.

– DINTEK’s Light-LINKSTM Couplers are a range of couplers for joining ST, SC, FC and LC, multimode and singlemode fibre connectors. Industry standard flanges with mounting holes allow panel mounting or they may be used tojoin free cables. The inner ferrules are ceramic for accurate connector alignment and low loss.

Đặc điểm

– Tương thích tốt

– Độ chính xác của kích thước chi tiết cao

– Tính ổn định cao

Ứng dụng

– Testing instruments.

– Telecommunications.

– CATV.

– Local area network.

Tiêu chuẩn

– Standards ISO/IEC 11801.

– Cenelec EN 50173-1 / TIA-568 C.0.

– Data Center Cenelec EN 50173-5.

– ISO/IEC 24764/ TIA-942.

– Ethernet IEEE 802.3; 10/40/100GbE.

– Connectors- ST (female) to ST (female).

– Chất liệu: Kim loại.

– Alignment sleeve material- Phosphor Bronze.

– Channels: Simplex.

– Precision: Multimode.

– Color: Metal.

– Insertion Loss (IL)- <0.2dB.

– Sản xuất tại Taiwan.

Dintek ST to ST couplink simplex

Đọc thêm

Đánh giá sản phẩm

Subscribe
Notify of
guest
Inline Feedbacks
View all comments

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

Dintek ST to ST couplink simplex adaptor

15.000

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN

0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x