SINOVO SOSP-8512-05D

Mã SP: SOSP-8512-05D Hãng SX: Sinovo

480.000 

Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver SINOVO SOSP-8512-05D

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

– Loại tín hiệu: Multi-Mode.

– Khoảng cách truyền dữ liệu SOSP-8512-05D : 550 mét.

– Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Hỗ trợ DDM.

Số lượng:
Tư vấn mua hàng

SINOVO SOSP-8512-05D

Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

– Loại tín hiệu: Multi-Mode.

– Khoảng cách truyền dữ liệu : 550 mét.

– Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Hỗ trợ DDM.

SINOVO SOSP-8512-05D

Hỗ trợ sản phẩm 

Tổng đài hỗ trợ sản phẩm của hãng ở VN : 1900.633.641

Hoặc gọi 0916.68.16.18 – A. Phong.

Tham khảo thêm về các sản phẩm đang bán tại hungthinhtelecom  : Cable, Switch, Router.

Hưng Thịnh – Đại Lý Phân Phối Sản Phẩm: Draytek – Dintek – APTek – Voltek.

 hungthinhtelecom

Cám ơn quý khách đã xem sản phẩm.

Đọc thêm

Sản phẩm liên quan

APTEK APS1035-20

245.000 

APTEK AP100-20B

356.000 

APTEK AP1113-20A

465.000 

APTEK APS1015-20-SC

275.000 

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SINOVO SOSP-8512-05D”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

SINOVO SOSP-8512-05D

480.000 

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN