SINOVO SOSP311220D

Mã SP: SOSP311220D Hãng SX: Sinovo

275.000 

Số lượng:
Tư vấn mua hàng

Single-Mode BIDI SFP Optical Transceiver SINOVO SOSP311220D

– Kết nối cổng quang: LC.

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

– Loại tín hiệu: Single-Mode.

– Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

– Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.

– Bước sóng hoạt động: Tx/Rx 1310 nm.

– Tương thích với: RoHS, SFF8472.

– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

SINOVO SOSP311220D
SINOVO SOSP311220D

Đọc thêm

Thông số kỹ thuật

Giao tiếp quang 1.25Gbps  SFP package with LC connector
Bước sóng truyền Tx 1310
Khoảng cách truyền 20Km
 Tính năng khác của SFP LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS
Compatible with SFF8472
Support DDM
Môi trường sử dụng Operating Temperature:  0 to +70oC
Storage Temperature:  -40 to +85

Sản phẩm liên quan

APTEK AP100-20ADIP

525.000 

APTEK APS1015-20-SC

275.000 

APTEK APS1200

435.000 

SINOVO SOEP-RJ45

435.000 

Sản phẩm đã xem

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SINOVO SOSP311220D”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

HUNGTHINHTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

SINOVO SOSP311220D

275.000 

Số lượng:

CHI TIÊU HIỆU QUẢ

Đa dạng sản phẩm và dịch vụ
Chất lượng cao với giá ưu đãi

AN TÂM KHI MUA SẮM

Sản phẩm, hàng hóa chính hãng
Thanh toán tiện lợi

DỊCH VỤ CHU ĐÁO

Giao hàng nhanh ngay sau khi đặt hàng
Hotline phục vụ cả T7 và CN